ร่วมกิจกรรมสร้างฝายชะลอน้ำเพื่อกักเก็บน้ำไว้ใช้เพื่ออุปโภค - บริโภค และการเกษตรในช่วงฤดูแล้ง |
![Responsive image](./system_files/347/2d63e2b57b1654b6574ee65c4b4c2761.jpg) |
นางจันทนา โพธิ์จวง พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบล พนักงานส่วนตำบล ผู้นำท้องที่ จิตอาสา ชาวบ้านตำบลบ้านเสี้ยว
ร่วมสร้างฝายชะลอน้ำเพื่อกักเก็บน้ำไว้ใช้เพื่ออุปโภค - บริโภค และการเกษตรในช่วงฤดูแล้ง ณ บริเวณ หมู่ที่ 1 บ้านเสี้ยว ตำบลบ้านเสี้ยว อำเภอฟากท่า จังหวัดอุตรดิตถ์ |
|
โพสเมื่อ : 21 ก.พ. 2566 |
|
|